Vòi bếp Hafele 570.85.044 LUX-P HT25-SH1F449 đen mờ
Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)
4.807.530 đ6.867.900 đ(Đã có VAT)
Tiết kiệm: - 30%
  • Mã QR:
  • Mã sản phẩm: 570.85.044
  • Đơn vị tính:
  • Cái
  • Bảo Hành:
  • 5 năm
  • Giao Hàng:
  • Miễn phí (Có điều kiện)
  • Lắp đặt:
  • Tính phí (Hotline Hafele 18001797)
  • Liên Hệ:
  • Để có giá tốt hơn
  • Đặc tính vòi bếp Hafele 570.85.044 LUX-P HT25-SH1F449 đen mờ
    - Chất liệu:
    + Inox 304
    + Bộ chia nước Sedal 35mm
    + Đầu lọc Neoperl
    - Màu sắc: Màu đen mờ
    - Vòi nóng/ lạnh
    - Đầu vòi rửa có thể kéo dài
    - 2 chức năng  phun
    - Lưu lượng nước chảy: 3.8 lít/phút ở 3 bar
    - Đóng gói: trọn bộ (đã bao gồm dây cấp nước)
Mua hàng gọi ngay:0933280003
Tên sản phẩm: Vòi bếp Hafele 570.85.044 LUX-P HT25-SH1F449
Mã Hafele: 570.85.044
Chất liệu: Inox 304
Màu sắc: Màu đen mờ
Đặc tính vòi bếp Hafele 570.85.044 LUX-P HT25-SH1F449:
voi-bep-hafele-570.85.044-lux-ht25-sh1f449-den-mo
  • Vật liệu:
    + Inox 304
    + Bộ chia nước Sedal 35mm
    + Đầu lọc Neoperl
  • Vòi nóng / lạnh
  • Đầu vòi xoay linh hoạt
  • Đầu vòi rửa có thể kéo dài
  • Lưu lượng nước chảy: 3.8 lit/phút ở 3 bar
  • 2 Chế độ phun:
    - Aerated stream (Dòng nước hòa trộn với bọt khí)
    - Spray stream (Dòng nước với nhiều tia nước nhỏ)
Thông số kỹ thuật vòi bếp Hafele 570.85.044 LUX-P HT25-SH1F449:
voi-bep-hafele-lux-ht25-sh1f449-kt
  • Chiều cao: 449 mm
  • Khoảng cách từ thân vòi đến đầu vòi: 200mm
  • Khoảng cách từ đầu vòi đến mặt đá: 243mm
Tại sao bạn nên mua vòi bếp Hafele 570.85.044 LUX-P HT25-SH1F449 ?
  • Bộ chia nước có đĩa sứ cao cấp, độ bền lên đến 500.000 lần đóng mở.
  • Đầu vòi có thể kéo dài đến bất kỳ vị trí mong muốn để vệ sinh dễ dàng hơn
  • Đầu tạo bọt châu Âu Chống tắc và hạn chế văng nước.
Quý khách tham khảo thêm về các tiêu chuẩn mạ màu:
Mua vòi bếp Hafele 570.85.044 LUX-P HT25-SH1F449 ở đâu?
Hotline: 0933 280 003.
Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sản phẩm chính hãng cùng mức giá cạnh tranh nhất.
Vui lòng tham khảo sản phẩm thương hiệu khác do Ánh Ban Mai cung cấp tại các trang web sau:
https://smeganhbanmai.com
https://fagoranhbanmai.com
https://boschanhbanmai.com
https://bephafele.com/chau-rua/chau-rua-hafele
  • CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO ÁNH BAN MAI
  • 163 Chu Văn An, P.26, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM,
  • congtyanhbanmai@gmail.com
- Chất liệu:
+ Bộ chia nước Sedal 35mm
- 2 chức năng  phun